6SE6420-2AB12-5AA1 - Biến tần MM420 1-phase 0.25kW
Thương hiệu: Siemens | Biến tần MM420
MICROMASTER 420 Built-in Class A filter 200-240V1AC+10/-10% 47-63Hz Constant torque 0.25 kW Overload 150% for 60s Square-law torque 0.25 kW 173x 73x 149 (HxWxD) Degree of protection IP20 Ambient temperature -10+50 °C without AOP/BOP
Quà tặng - Khuyến mại đặc biệt
Miễn phí giao hàng
Bảo hành chính hãng 12 tháng
Lượt xem: 2253
Kho hàng: 12 sản phẩm
Gọi ngay để được tư vấn mua hàng: 0904.777.528
  • Trong hộp có:
  • Chưa cập nhật
  • Cam kết:
  • Bán hàng bằng cả trái tim
  • Hàng chính hãng
  • Bảo hành 12 tháng
  • Đổi trả 1 đổi 1 trong 1 tháng
  • Giao hàng Toàn Quốc
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật 6SE6420-2AB12-5AA1 - Biến tần MM420 1-phase 0.25kW
Tên sản phẩm 6SE6420-2AB12-5AA1 - Biến tần MM420 1-phase 0.25kW
Mã sản phẩm 6SE6420-2AB12-5AA1
Thông số MICROMASTER 420 Built-in Class A filter 200-240V1AC+10/-10% 47-63Hz Constant torque 0.25 kW Overload 150% for 60s Square-law torque 0.25 kW 173x 73x 149 (HxWxD) Degree of protection IP20 Ambient temperature -10+50 °C without AOP/BOP
Kích thước 90,00 x 190,00 x 180,00
Khối lượng 1.300 Kg
Bảo hành Bảo hành chính hãng 12 tháng
Biến tần Simatic MICROMASTER 420 là gì?
Biến tần MICROMASTER 420 – 6SE6420 có công suất định mức từ 0.37KW đến 11KW đối với điện áp vào 3 pha AC 380V đến 480V, 0.12 KW đến 5.5KW đối với điện áp vào 3 pha AC 200V đến 240V và 0.12KW đến 3KW đối với điện áp vào 1 pha AC 200V đến 240V tần số ngõ vào 50/60Hz.
Thông số kỹ thuật của biến tần MICROMASTER 420.
Dãy công suất: 0.12kW-3kW.
Cấp điện áp 1 pha: 200-240 V 1-phase-AC (-10%/+10%).
Dãy công suất: 0.12kW-5.5kW.
Cấp điện áp 1 pha: 200-240 V 3-phase-AC (-10%/+10%).
Dãy công suất: 0.12kW-11kW.
Cấp điện áp 1 pha: 380-480 V 3-phase-AC (-10%/+10%).
Giao tiếp truyền thông: Modbus RTU, USS.
Tính năng Biến tần MICROMASTER 420.
Các đặc tính khác của biến tần Siemens MM420:
Điện áp định mức ngõ ra: 1/3 pha 220VAC và 3 pha 380VAC tuỳ theo chọn mã hàng, tần số ngõ ra từ 0Hz đến 650Hz .
Phạm vi sử dụng Biến tần MICROMASTER 420.
Truy cập tại đây để xem thông tin chi tiết sản phẩm.
————————————————
Liên hệ:
Để được tư vấn trực tiếp, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:
➢ Tư vấn bán hàng: 0904 777 528 / 0799 15 95 95 (call/zalo)
➢ Email: info@mtee.vn
0 đánh giá cho 6SE6420-2AB12-5AA1 - Biến tần MM420 1-phase 0.25kW