6SE6440-2UD22-2BA1 - Biến tần MM440 3-phase 2.2kW
Thương hiệu: Siemens | Biến tần MM440
Quà tặng - Khuyến mại đặc biệt
Miễn phí giao hàng
Bảo hành chính hãng 12 tháng
Lượt xem: 2611
Kho hàng: 21 sản phẩm
Gọi ngay để được tư vấn mua hàng: 0904.777.528
  • Trong hộp có:
  • Chưa cập nhật
  • Cam kết:
  • Bán hàng bằng cả trái tim
  • Hàng chính hãng
  • Bảo hành 12 tháng
  • Đổi trả 1 đổi 1 trong 1 tháng
  • Giao hàng Toàn Quốc
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật 6SE6440-2UD22-2BA1 - Biến tần MM440 3-phase 2.2kW
Tên sản phẩm 6SE6440-2UD22-2BA1 - Biến tần MM440 3-phase 2.2kW
Mã sản phẩm 6SE6440-2UD22-2BA1
Kích thước 235,00 x 180,00 x 250,00
Khối lượng 3,300 Kg
Bảo hành Bảo hành chính hãng 12 tháng
Biến tần Simatic MICROMASTER 440 là gì?
Biến tần MICROMASTER 440 – 6SE6440 có công suất định mức từ 200V đến 240V 1 AC ± 10% 0,12 đến 3kW. 200V đến 240V 3 AC ± 10% 0,12 đến 45kW. 380V đến 480V 3 AC ± 10% 0,37 đến 200kW tần số hoạt động từ 47-63Hz.
Thông số kỹ thuật của biến tần MICROMASTER 440.
  • Dãy công suất: 0.12kW-3kW.
  • Cấp điện áp: 200-240 V 1-phase-AC (-10%/+10%).
  • Dãy công suất: 0.12kW-45
  • Cấp điện áp: 200-240 V 3-phase-AC (-10%/+10%).
  • Dãy công suất: 0.37kW-200
  • Cấp điện áp: 380-480 V 3-phase-AC (-10%/+10%).
  • Giao tiếp truyền thông: Modbus RTU, USS.
  • Tần số điện áp vào: 47-63Hz.
  • Hệ số công suất: 0.95.
  • Hiệu suất chuyển đổi: 96 đến 97%.
  • Tần số điều khiển xung PWM: 2kHz đến 16kHz (ở bước 2kHz.
  • Cấp bảo vệ: IP20.
  • Nhiệt độ làm việc: CT -10oC đến +50oC : VT -10oC đến +40oC.
  • Nhiệt độ lưu kho: -40oC đến +70oC.
  • Độ ẩm: 95% không đọng nước.
Tính năng Biến tần MICROMASTER 440.
Các đặc tính khác của biến tần Siemens MM440:
Điện áp định mức ngõ ra: 1/3 pha 220VAC và 3 pha 380VAC tuỳ theo chọn mã hàng, tần số ngõ ra từ 0Hz đến 650Hz đối với điều khiển U/f hoặc 0Hz đến 200Hz đối với điều khiển vector.
Thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt.
  • Điều khiển Vector vòng kín (Tốc độ/Moment).
  • Có nhiều lựa chọn truyền thông: PROFIBUS, Device Net, CANopen.
  • 3 bộ tham số trong 1 nhằm thích ứng biến tần với các chế độ hoạt động khác nhau.
  • Định mức theo tải Moment không đổi hoặc Bơm, Quạt.
  • Dự trữ động năng để chống sụt áp.
  • Tích hợp sẵn bộ hãm dùng điện trở cho các biến tần đến 75kW.
  • 4 tần số ngắt quãng tránh cộng hưởng lên động cơ hoặc lên máy.
  • Khởi động bám khi biến tần nối với động cơ quay.
  • Tích hợp chức năng bảo vệ nhiệt cho động cơ dùng PTC / KTY.
  • Khối chức năng Logic tự do: AND, OR, định thời, đếm.
  • Moment không đổi khi qua tốc độ 0.
  • Kiểm soát Moment tải.
Phạm vi sử dụng Biến tần MICROMASTER 440.
Truy cập tại đây để xem thông tin chi tiết sản phẩm.
————————————————
Liên hệ:
Để được tư vấn trực tiếp, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:
➢ Tư vấn bán hàng: 0904 777 528 / 0799 15 95 95 (call/zalo)
➢ Email: info@mtee.vn
0 đánh giá cho 6SE6440-2UD22-2BA1 - Biến tần MM440 3-phase 2.2kW