6SL3210-5BB12-5UV1 - Biến tần V20 1-phase 0.25kW
Thương hiệu: Siemens | Biến tần V20
SINAMICS V20 200-240 V 1-phase-AC -10/+10 Rated power 0.25 kW with 150% overload for 60 sec. unfiltered I/O interface: 4 DI, 2 DQ 2 AI, 1 AO Fieldbus: USS/Modbus RTU with built-in BOP Degree of protection IP20/UL open Size: Size AA 68x142x108 (Wx
Quà tặng - Khuyến mại đặc biệt
Miễn phí giao hàng
Bảo hành chính hãng 12 tháng
Lượt xem: 2243
Kho hàng: 19 sản phẩm
Gọi ngay để được tư vấn mua hàng: 0904.777.528
  • Trong hộp có:
  • Chưa cập nhật
  • Cam kết:
  • Bán hàng bằng cả trái tim
  • Hàng chính hãng
  • Bảo hành 12 tháng
  • Đổi trả 1 đổi 1 trong 1 tháng
  • Giao hàng Toàn Quốc
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật 6SL3210-5BB12-5UV1 - Biến tần V20 1-phase 0.25kW
Tên sản phẩm 6SL3210-5BB12-5UV1 - Biến tần V20 1-phase 0.25kW
Mã sản phẩm 6SL3210-5BB12-5UV1
Thông số SINAMICS V20 200-240 V 1-phase-AC -10/+10 Rated power 0.25 kW with 150% overload for 60 sec. unfiltered I/O interface: 4 DI, 2 DQ 2 AI, 1 AO Fieldbus: USS/Modbus RTU with built-in BOP Degree of protection IP20/UL open Size: Size AA 68x142x108 (Wx
Kích thước 120,00 x 225,00 x 185,00
Khối lượng 0,600 Kg
Bảo hành Bảo hành chính hãng 12 tháng
Tổng quan về biến tần V20
SINAMICS V20 - Bộ chuyển đổi tiết kiệm chi phí, đáng tin cậy và dễ sử dụng cho các ứng dụng cơ bản
Với chín kích thước khung, nó có dải công suất mở rộng từ 0,12 kW đến 30 kW (0,16 mã lực đến 40 mã lực).
Giảm thiểu chi phí
Những tiện ích của phần mềm SIMATIC
Dễ dàng để cài đặt
  • Đẩy qua và gắn tường
    • Có thể lắp cạnh nhau cho cả hai
    • Cài đặt nhỏ gọn cho phép sử dụng tủ nhỏ hơn
    • Gắn đẩy cho phép tủ được làm mát dễ dàng hơn
    • Kích thước khung FSAA, FSAB, FSAC và FSAD (230 V 1 AC) nhỏ hơn đáng kể so với các kích thước khung trước đó FSA, FSB và FSC trong cùng một dải công suất
  • Cắm và chạy
    • Có thể chạy "out-of-the-box" mà không có các tùy chọn khác
    • Các thao tác cơ bản của người vận hành trong BOP (Bảng điều khiển cơ bản) được tích hợp
  • Kết nối SINAMICS V20 với USS hoặc Modbus RTU qua thiết bị đầu cuối
    • Tích hợp dễ dàng vào các hệ thống hiện có
    • Vận hành dễ dàng hơn thông qua các thư viện tiêu chuẩn và macro kết nối
    • Tính linh hoạt hoàn toàn của cài đặt Modbus RTU mở rộng giao tiếp với bộ điều khiển
    • Kết nối đơn giản với hệ thống điều khiển (ví dụ: SIMATIC S7 PLC qua Modbus RTU / USS)
  • Mô-đun phanh tích hợp
    • Bộ chuyển đổi ≥ 7,5 kW (kích thước khung FSD và FSE) có Mô-đun phanh tích hợp. Trong trường hợp này, điện trở hãm có thể được kết nối trực tiếp. Năng lượng động bị tiêu tán dưới dạng nhiệt trong một điện trở hãm với chu kỳ làm việc có thể điều chỉnh từ 5% đến 100%.
    • Có thể sử dụng phanh động để tăng hiệu suất phanh
Dễ sử dụng
    • Yêu cầu hỗ trợ kỹ thuật ít hơn
    • Thời gian vận hành ngắn
    • Sản phẩm được giao cho khách hàng đã được đặt trước
  • Kết nối tích hợp và macro ứng dụng
    • Để đơn giản hóa cấu hình I / O và thực hiện các cài đặt thích hợp
    • Thời gian vận hành ngắn hơn
    • Cài đặt ứng dụng được tích hợp và tối ưu hóa
    • Có thể tránh được các lỗi do cài đặt thông số sai
  • Chế độ Keep Running cho phép hoạt động không bị gián đoạn
    • Hoạt động ổn định trong điều kiện cung cấp đường dây khó khăn
    • Năng suất cao hơn thông qua việc ngăn chặn gián đoạn dây chuyền sản xuất
    • Hoạt động có thể khi điện áp cung cấp đường dây dao động
    • Hoạt động đáng tin cậy ở điện áp đường dây:
    • 200 V ... 240 V 1 AC (-15% / + 10%)  1)
    • 380 V ... 480 V 3 AC (-15% / + 10%)
    • Hoạt động đơn giản nhờ giao diện người dùng trực quan và trình hướng dẫn vận hành
Dễ dàng tiết kiệm tiền
  • Giảm năng lượng trong quá trình hoạt động và chờ
  • Chế độ ECO cho V / f, V 2 / f
  • Chế độ ngủ đông bộ
  • Khớp nối liên kết DC
Giám sát dòng năng lượng tích hợp
  • Tiêu thụ và tiết kiệm năng lượng được theo dõi mà không cần thiết bị đo điện năng
    • Giá trị có thể được hiển thị dưới dạng kWh, CO 2 hoặc đơn vị tiền tệ
Truy cập tại đây để xem thông tin chi tiết sản phẩm.
————————————————
Liên hệ:
Để được tư vấn trực tiếp, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:
➢ Tư vấn bán hàng: 0904 777 528 / 0799 15 95 95 (call/zalo)
➢ Email: info@mtee.vn
0 đánh giá cho 6SL3210-5BB12-5UV1 - Biến tần V20 1-phase 0.25kW
Đánh giá từ sản phẩm mới nhất
Xem tất cả đánh giá
Thông số kỹ thuật
    Product
    Article Number (Market Facing Number) 6SL3210-5BB12-5UV1
    Product Description SINAMICS V20 200-240 V 1-phase-AC -10/+10 Rated power 0.25 kW with 150% overload for 60 sec. unfiltered I/O interface: 4 DI, 2 DQ 2 AI, 1 AO Fieldbus: USS/Modbus RTU with built-in BOP Degree of protection IP20/UL open Size: Size AA 68x142x108 (Wx